LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY, LTD CÁC GIẢI HÀNG ĐẦU

CAF Champions League

CAF Champions League

23:00 24/02
ES du Sahel
ES du Sahel
VS
Esperance Sportive de Tunis
Esperance Sportive de Tunis
ALG Ligue 1

ALG Ligue 1

23:00 24/02
CR Belouizdad
CR Belouizdad
VS
Paradou AC
Paradou AC
23:00 24/02
USM Libreville
USM Libreville
VS
ES Setif
ES Setif
ML Premiere Division

ML Premiere Division

23:00 24/02
US Bougouni
US Bougouni
VS
Bougouba
Bougouba
CRC 2.Liga

CRC 2.Liga

00:00 25/02
Futbol Consultants Moravia
Futbol Consultants Moravia
VS
Aserri FC
Aserri FC
BEL Pro League

BEL Pro League

00:15 25/02
Sint Truidense
Sint Truidense
VS
KVC Westerlo
KVC Westerlo
02:45 25/02
Mechelen
Mechelen
VS
KV Kortrijk
KV Kortrijk
WAL Premier League

WAL Premier League

00:15 25/02
Connahs Quay Nomads FC
Connahs Quay Nomads FC
VS
UWIC Inter Cardiff
UWIC Inter Cardiff
NGOẠI HẠNG ANH

NGOẠI HẠNG ANH

00:30 25/02
Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
VS
Manchester City
Manchester City
03:00 25/02
Arsenal
Arsenal
VS
Newcastle United
Newcastle United
La liga

La liga

00:30 25/02
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
VS
Mallorca
Mallorca
03:00 25/02
Almeria
Almeria
VS
Atletico Madrid
Atletico Madrid
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

00:30 25/02
Eibar
Eibar
VS
RCD Espanyol
RCD Espanyol
00:30 25/02
Villarreal B
Villarreal B
VS
Real Zaragoza
Real Zaragoza
Bundesliga

Bundesliga

00:30 25/02
Bayern Munich
Bayern Munich
VS
RB Leipzig
RB Leipzig
ISR Premier League

ISR Premier League

00:30 25/02
Beitar Jerusalem
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
01:00 25/02
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Beer Sheva
Hapoel Beer Sheva
SCO League One

SCO League One

00:30 25/02
Queen of South
Queen of South
VS
Montrose
Montrose
GER U19

GER U19

00:30 25/02
SC Verl U19
SC Verl U19
VS
Wuppertaler SV Borussia U19
Wuppertaler SV Borussia U19
17:00 25/02
VfL Bochum U19
VfL Bochum U19
VS
Monchengladbach U19
Monchengladbach U19
17:00 25/02
Borussia Dortmund U19
Borussia Dortmund U19
VS
Arminia Bielefeld U19
Arminia Bielefeld U19
17:00 25/02
MSV Duisburg U19
MSV Duisburg U19
VS
Alemannia Aachen U19
Alemannia Aachen U19
17:00 25/02
Fortuna Dusseldorf U19
Fortuna Dusseldorf U19
VS
Viktoria koln U19
Viktoria koln U19
17:00 25/02
Koln U19
Koln U19
VS
Bayer Leverkusen U19
Bayer Leverkusen U19
17:00 25/02
Paderborn U19
Paderborn U19
VS
Schalke 04 U19
Schalke 04 U19
17:00 25/02
SV Meppen U19
SV Meppen U19
VS
Eintracht Braunschweig U19
Eintracht Braunschweig U19
FRA National 2

FRA National 2

00:30 25/02
Bastia CA
Bastia CA
VS
Aubervilliers
Aubervilliers
GRE Super League

GRE Super League

00:30 25/02
Panserraikos
Panserraikos
VS
Atromitos Athens
Atromitos Athens
SER Super liga

SER Super liga

00:30 25/02
FK Zeleznicar Pancevo
FK Zeleznicar Pancevo
VS
Backa Topola
Backa Topola
ITA Serie C

ITA Serie C

00:30 25/02
Alessandria
Alessandria
VS
Albinoleffe
Albinoleffe
00:30 25/02
Padova
Padova
VS
Arzignano Valchiampo
Arzignano Valchiampo
00:30 25/02
Us Pergolettese
Us Pergolettese
VS
Pro Vercelli
Pro Vercelli
00:30 25/02
Pro Sesto
Pro Sesto
VS
Trento
Trento
00:30 25/02
Recanatese
Recanatese
VS
Vis Pesaro
Vis Pesaro
STDRFEF

STDRFEF

00:30 25/02
CF San Bartolome
CF San Bartolome
VS
Las Palmas Atletico
Las Palmas Atletico
00:30 25/02
Lorca Deportiva FC
Lorca Deportiva FC
VS
Murcia B
Murcia B
SPA Ladies Premier League C

SPA Ladies Premier League C

00:30 25/02
Ciudad Alcala CF (W)
Ciudad Alcala CF (W)
VS
Granada  B (w)
Granada B (w)
01:15 25/02
Tolosa CF (w)
Tolosa CF (w)
VS
Mutilvera (w)
Mutilvera (w)
ISR Bet League

ISR Bet League

00:30 25/02
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Karmiel
VS
FC Tzeirey Tamra
FC Tzeirey Tamra
01:00 25/02
Beitar Nahariya
Beitar Nahariya
VS
FC Achva Kfar Manda
FC Achva Kfar Manda
01:15 25/02
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
VS
Ironi Beit Dagan
Ironi Beit Dagan
02:30 25/02
AC Hamachtesh Givataim
AC Hamachtesh Givataim
VS
Hapoel Hod HaSharon
Hapoel Hod HaSharon
NED Eredivisie

NED Eredivisie

00:45 25/02
RKC Waalwijk
RKC Waalwijk
VS
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
02:00 25/02
PEC Zwolle
PEC Zwolle
VS
PSV Eindhoven
PSV Eindhoven
03:00 25/02
NEC Nijmegen
NEC Nijmegen
VS
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

00:45 25/02
AS Denguele
AS Denguele
VS
Academie de FAD
Academie de FAD
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

01:00 25/02
ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
VS
FC Rapid 1923
FC Rapid 1923
FRA Ligue 2

FRA Ligue 2

01:00 25/02
Ajaccio
Ajaccio
VS
Amiens
Amiens
01:00 25/02
AJ Auxerre
AJ Auxerre
VS
Bastia
Bastia
01:00 25/02
Bordeaux
Bordeaux
VS
Guingamp
Guingamp
01:00 25/02
Concarneau
Concarneau
VS
Stade Lavallois MFC
Stade Lavallois MFC
01:00 25/02
Grenoble
Grenoble
VS
Pau FC
Pau FC
01:00 25/02
Quevilly Rouen
Quevilly Rouen
VS
Paris FC
Paris FC
01:00 25/02
Troyes
Troyes
VS
USL Dunkerque
USL Dunkerque
01:00 25/02
Valenciennes
Valenciennes
VS
Rodez Aveyron
Rodez Aveyron
GIẢI BỒ ĐÀO NHA

GIẢI BỒ ĐÀO NHA

01:00 25/02
CFEA
CFEA
VS
GD Chaves
GD Chaves
03:30 25/02
Vitoria Guimaraes
Vitoria Guimaraes
VS
Casa Pia AC
Casa Pia AC
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

01:00 25/02
SL Benfica B
SL Benfica B
VS
Vilaverdense
Vilaverdense
BRA Campeonato Paulista A2

BRA Campeonato Paulista A2

01:00 25/02
AA Portuguesa Santista
AA Portuguesa Santista
VS
Comercial-SP
Comercial-SP
02:00 25/02
Sao Bento
Sao Bento
VS
Oeste FC
Oeste FC
02:00 25/02
AE Velo Clube SP
AE Velo Clube SP
VS
Rio Claro
Rio Claro
03:00 25/02
XV de Piracicaba
XV de Piracicaba
VS
Primavera
Primavera
03:00 25/02
Linense(BRA)
Linense(BRA)
VS
Esporte Clube Sao Jose SP
Esporte Clube Sao Jose SP
BRA Campeonato Paulista A3

BRA Campeonato Paulista A3

01:00 25/02
Sao Caetano
Sao Caetano
VS
Matonense SP
Matonense SP
01:00 25/02
Uniao Suzano AC SP
Uniao Suzano AC SP
VS
Bandeirante
Bandeirante
01:00 25/02
Desportivo Brasil SP
Desportivo Brasil SP
VS
EC Sao Bernardo/SP
EC Sao Bernardo/SP
03:00 25/02
Catanduva FC
Catanduva FC
VS
Uniao Sao Joao
Uniao Sao Joao
Brazilian Campeonato Paulista A4

Brazilian Campeonato Paulista A4

01:00 25/02
Nacional SP
Nacional SP
VS
Uniao Barbarense
Uniao Barbarense
02:00 25/02
Audax Sao Paulo
Audax Sao Paulo
VS
Sao carlense
Sao carlense
02:00 25/02
Penapolense
Penapolense
VS
Jabaquara SP
Jabaquara SP
05:00 25/02
independente-sp
independente-sp
VS
CA Taquaritinga SP
CA Taquaritinga SP
05:00 25/02
Barretos SP
Barretos SP
VS
America SP
America SP
INT FRL

INT FRL

01:00 25/02
Czech(w)
Czech(w)
VS
South Korea Women
South Korea Women
01:30 25/02
Slovenia(w)
Slovenia(w)
VS
Finland (w)
Finland (w)
03:00 25/02
Bolivia(w)
Bolivia(w)
VS
Peru (w)
Peru (w)
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

01:00 25/02
Grorud
Grorud
VS
Eidsvold Turn
Eidsvold Turn
01:30 25/02
Asker
Asker
VS
Oppsal
Oppsal
07:30 25/02
Barcelona Guayaquil
Barcelona Guayaquil
VS
SD Quito
SD Quito
17:00 25/02
Ahrobiznes TSK Romny
Ahrobiznes TSK Romny
VS
Khust City
Khust City
17:00 25/02
Sparta Praha B
Sparta Praha B
VS
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
17:00 25/02
Varfurdo Gyulai Termal FC
Varfurdo Gyulai Termal FC
VS
Fuzesgyarmati SK
Fuzesgyarmati SK
17:00 25/02
FC Dabas
FC Dabas
VS
Kelen SC
Kelen SC
17:00 25/02
REAC
REAC
VS
Penzugyor SE
Penzugyor SE
17:00 25/02
Namestovo
Namestovo
VS
Dolny Kubin
Dolny Kubin
17:00 25/02
Geylang United FC
Geylang United FC
VS
Tanjong Pagar Utd
Tanjong Pagar Utd
POL Liga 2

POL Liga 2

01:30 25/02
Sandecja Nowy Sacz
Sandecja Nowy Sacz
VS
Zaglebie Lubin B
Zaglebie Lubin B
BEL First Amateur Division

BEL First Amateur Division

01:30 25/02
Thes Sport
Thes Sport
VS
VC Winkel Sport
VC Winkel Sport
02:00 25/02
Charleroi B
Charleroi B
VS
Hoogstraten VV
Hoogstraten VV
02:00 25/02
Sc Lokeren Temse
Sc Lokeren Temse
VS
KSK Heist
KSK Heist
02:00 25/02
Excelsior Virton
Excelsior Virton
VS
Gent B
Gent B
Cearense 2

Cearense 2

01:30 25/02
Maranguape CE
Maranguape CE
VS
Pacatuba
Pacatuba
02:00 25/02
Cariri FC
Cariri FC
VS
Guarani CE
Guarani CE
Campeonato Paraense

Campeonato Paraense

01:30 25/02
Castanhal PA
Castanhal PA
VS
Sao Francisco FC/PA
Sao Francisco FC/PA
BRA DF Division 1

BRA DF Division 1

01:30 25/02
Samambaia DF
Samambaia DF
VS
Ceilandia DF
Ceilandia DF
05:30 25/02
SE do Gama
SE do Gama
VS
Paranoa EC
Paranoa EC
GIB Premier Division

GIB Premier Division

01:30 25/02
Lions Gibraltar
Lions Gibraltar
VS
Manchester 62 FC
Manchester 62 FC
POR L3

POR L3

01:30 25/02
Sporting Braga II
Sporting Braga II
VS
SC Covilha
SC Covilha
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

02:00 25/02
Stal Mielec
Stal Mielec
VS
Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
BEL Second Division

BEL Second Division

02:00 25/02
Oostende
Oostende
VS
Club Brugge KV U23
Club Brugge KV U23
02:00 25/02
RFC de Liege
RFC de Liege
VS
Standard Liege II
Standard Liege II
SWI Divison 1

SWI Divison 1

02:00 25/02
Lausanne SportsU21
Lausanne SportsU21
VS
La Chaux-de-Fonds
La Chaux-de-Fonds
SPDRFEFA

SPDRFEFA

02:00 25/02
SD Logrones
SD Logrones
VS
CD Arenteiro
CD Arenteiro
02:00 25/02
SD Tarazona
SD Tarazona
VS
Unionistas de Salamanca CF
Unionistas de Salamanca CF
Mỹ MLS

Mỹ MLS

02:00 25/02
Columbus Crew
Columbus Crew
VS
Atlanta United
Atlanta United
04:30 25/02
Los Angeles FC
Los Angeles FC
VS
Seattle Sounders
Seattle Sounders
07:30 25/02
Charlotte FC
Charlotte FC
VS
New York City FC
New York City FC
07:30 25/02
DC United
DC United
VS
New England Revolution
New England Revolution
07:30 25/02
Philadelphia Union
Philadelphia Union
VS
Chicago Fire
Chicago Fire
07:30 25/02
Orlando City
Orlando City
VS
Montreal Impact
Montreal Impact
08:30 25/02
Austin FC
Austin FC
VS
Minnesota United FC
Minnesota United FC
08:30 25/02
FC Dallas
FC Dallas
VS
San Jose Earthquakes
San Jose Earthquakes
08:30 25/02
Houston Dynamo
Houston Dynamo
VS
FC Kansas City
FC Kansas City
08:30 25/02
St. Louis City SC
St. Louis City SC
VS
Real Salt Lake
Real Salt Lake
10:30 25/02
Portland Timbers
Portland Timbers
VS
Colorado Rapids
Colorado Rapids
BRA Campeonato Paulista A1

BRA Campeonato Paulista A1

02:00 25/02
Ituano SP
Ituano  SP
VS
Red Bull Bragantino
Red Bull Bragantino
02:00 25/02
Gremio Novorizontino
Gremio Novorizontino
VS
Ah so Santa SP
Ah so Santa SP
04:00 25/02
Santo Andre
Santo Andre
VS
Inter de Limeira
Inter de Limeira
04:00 25/02
Palmeiras
Palmeiras
VS
Mirassol
Mirassol
BRA Campeonato Carioca A

BRA Campeonato Carioca A

02:00 25/02
Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
VS
Botafogo RJ
Botafogo RJ
03:30 25/02
Vasco da Gama
Vasco da Gama
VS
Volta Redonda
Volta Redonda
04:30 25/02
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
VS
Nova Iguacu
Nova Iguacu
BRA Campeonato Mineiro Division 1

BRA Campeonato Mineiro Division 1

02:00 25/02
Villa Nova-MG
Villa Nova-MG
VS
Tombense
Tombense
02:00 25/02
Ipatinga
Ipatinga
VS
Democrata
Democrata
02:30 25/02
America MG
America MG
VS
Atletico Mineiro
Atletico Mineiro
03:00 25/02
Uberlandia MG
Uberlandia MG
VS
Athletic Club MG
Athletic Club MG
BRA Campeonato SMG

BRA Campeonato SMG

02:00 25/02
AA Portuguesa
AA Portuguesa
VS
Costa Rica MS
Costa Rica MS
04:00 25/02
Aquidauanense
Aquidauanense
VS
Novoperario MS
Novoperario MS
05:00 25/02
Corumbaense
Corumbaense
VS
Ivinhema FC (MS)
Ivinhema FC (MS)
BRA TC

BRA TC

02:00 25/02
Uniao Atletica Carmolandense/TO
Uniao Atletica Carmolandense/TO
VS
Araguaina
Araguaina
02:00 25/02
Batalhao
Batalhao
VS
CRE Tocantins (GO)
CRE Tocantins (GO)
02:00 25/02
Capital TO
Capital TO
VS
Bela Vista TO
Bela Vista TO
02:00 25/02
Gurupi
Gurupi
VS
Tocantinopolis
Tocantinopolis
BRA Campeonato Alagoano

BRA Campeonato Alagoano

02:00 25/02
ASA AL
ASA AL
VS
Murici
Murici
03:00 25/02
CSA Maceio
CSA Maceio
VS
SC Penedense
SC Penedense
BRA AMP

BRA AMP

02:00 25/02
Oratorio RC
Oratorio RC
VS
Santana AP
Santana AP
02:00 25/02
Sao Paulo AP
Sao Paulo AP
VS
Trem-AP
Trem-AP
BRA Campeonato Capixaba

BRA Campeonato Capixaba

02:00 25/02
Vitoria ES
Vitoria ES
VS
jaguare
jaguare
04:00 25/02
Real Noroeste
Real Noroeste
VS
Desportiva Ferroviaria ES
Desportiva Ferroviaria ES
BRA Sergipano Division 1

BRA Sergipano Division 1

02:00 25/02
Sergipe Se
Sergipe Se
VS
Falcon FC
Falcon FC
VEN Primera Division

VEN Primera Division

02:00 25/02
Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
VS
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
04:45 25/02
Estudiantes Merida FC
Estudiantes Merida FC
VS
Caracas FC
Caracas FC
07:30 25/02
Zamora Barinas
Zamora Barinas
VS
Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo Rayo Zuliano
BOL Primera Division

BOL Primera Division

02:00 25/02
San Antonio Bulo Bulo
San Antonio Bulo Bulo
VS
Universitario De Vinto
Universitario De Vinto
04:30 25/02
Club Guabira
Club Guabira
VS
Real Santa Cruz
Real Santa Cruz
MAR Botola Pro

MAR Botola Pro

02:00 25/02
Olympique de Safi
Olympique de Safi
VS
Renaissance Zmamra
Renaissance Zmamra
BSA D

BSA D

02:00 25/02
KSC City Pirates
KSC City Pirates
VS
RC Lebbeke
RC Lebbeke
02:00 25/02
Ninove
Ninove
VS
Olsa Brakel
Olsa Brakel
GER Bundesliga 2

GER Bundesliga 2

02:30 25/02
FC Magdeburg
FC Magdeburg
VS
Schalke 04
Schalke 04
AND Primera Divisio

AND Primera Divisio

02:30 25/02
Atletic America
Atletic America
VS
CF Esperanca dAndorra
CF Esperanca dAndorra
17:00 25/02
CE Carroi
CE Carroi
VS
Atletic Club D Escaldes
Atletic Club D Escaldes
BRA Campeonato Gaucho

BRA Campeonato Gaucho

02:30 25/02
Caxias RS
Caxias RS
VS
Avenida RS
Avenida RS
02:30 25/02
Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
VS
Juventude
Juventude
05:00 25/02
Guarany de Bage
Guarany de Bage
VS
São Luiz
São Luiz
BRA Campeonato Maranhense

BRA Campeonato Maranhense

02:30 25/02
Chapadinha FC
Chapadinha FC
VS
Cordino
Cordino
BRA PE League

BRA PE League

02:30 25/02
Porto PE
Porto PE
VS
Petrolina PE
Petrolina PE
02:30 25/02
Afogados da Ingazeira FC
Afogados da Ingazeira FC
VS
Maguary PE
Maguary PE
02:30 25/02
Central SC
Central SC
VS
Santa Cruz PE
Santa Cruz PE
02:30 25/02
Nautico
Nautico
VS
Sport Club do Recife
Sport Club do Recife
02:30 25/02
flamengo arcoverde
flamengo arcoverde
VS
Retro FC Brasil
Retro FC Brasil
BRA Campeonato Rondoniense

BRA Campeonato Rondoniense

02:30 25/02
Barcelona RO
Barcelona RO
VS
Porto Velho/RO
Porto Velho/RO
06:00 25/02
Uniao Cacoalense
Uniao Cacoalense
VS
Vilhenense RO
Vilhenense RO
BRA Campeonato Catarinense Division 1

BRA Campeonato Catarinense Division 1

02:30 25/02
Avaí FC
Avaí FC
VS
Brusque FC
Brusque FC
04:00 25/02
Chapecoense SC
Chapecoense SC
VS
Figueirense
Figueirense
05:00 25/02
Joinville SC
Joinville SC
VS
Criciuma
Criciuma
05:30 25/02
Marcilio Dias SC
Marcilio Dias SC
VS
Nacao
Nacao
BRA Campeonato Paraibano

BRA Campeonato Paraibano

02:30 25/02
Serra Branca EC
Serra Branca EC
VS
Nacional de Patos PB
Nacional de Patos PB
GIẢI VĐQG THỤY SỸ

GIẢI VĐQG THỤY SỸ

02:30 25/02
Grasshopper
Grasshopper
VS
Luzern
Luzern
BRA Mato Division 1

BRA Mato Division 1

02:30 25/02
Uniao Rondonopolis MT
Uniao Rondonopolis MT
VS
Araguaia
Araguaia
02:30 25/02
Cuiaba
Cuiaba
VS
Nova Mutum EC
Nova Mutum EC
02:30 25/02
OperArio MT
OperArio MT
VS
Academia Futebol
Academia Futebol
02:30 25/02
Luverdense
Luverdense
VS
Dom Bosco MT
Dom Bosco MT
02:30 25/02
Primavera AC
Primavera AC
VS
Mixto EC
Mixto EC
Serie A

Serie A

02:45 25/02
Genoa
Genoa
VS
Udinese
Udinese
IRE Premier Division

IRE Premier Division

02:45 25/02
Sligo Rovers
Sligo Rovers
VS
Derry City
Derry City
Ligue 1

Ligue 1

03:00 25/02
Strasbourg
Strasbourg
VS
Stade Brestois 29
Stade Brestois 29
GIẢI VĐQG ARGENTINA

GIẢI VĐQG ARGENTINA

03:00 25/02
CA Independiente
CA Independiente
VS
Racing Club de Avellaneda
Racing Club de Avellaneda
05:30 25/02
Belgrano
Belgrano
VS
Talleres Cordoba
Talleres Cordoba
05:30 25/02
CA Huracan
CA Huracan
VS
San Lorenzo
San Lorenzo
08:00 25/02
CA Sarmiento
CA Sarmiento
VS
Barracas Central
Barracas Central
08:00 25/02
Union Santa Fe
Union Santa Fe
VS
Independiente Rivadavia
Independiente Rivadavia
BRA Regional League

BRA Regional League

03:00 25/02
tuntum EC
tuntum EC
VS
Maranhao
Maranhao
ARG Division 2

ARG Division 2

03:00 25/02
Defensores Unidos
Defensores Unidos
VS
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Atletico Mitre de Santiago del Estero
03:00 25/02
Deportivo Madryn
Deportivo Madryn
VS
Gimnasia yTiro
Gimnasia yTiro
03:00 25/02
Almagro
Almagro
VS
CA Brown Adrogue
CA Brown Adrogue
04:00 25/02
Deportivo Maipu
Deportivo Maipu
VS
San Martin San Juan
San Martin San Juan
07:45 25/02
Ferro Carril Oeste
Ferro Carril Oeste
VS
Arsenal de Sarandi
Arsenal de Sarandi
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

03:00 25/02
Club Atletico Acassuso
Club Atletico Acassuso
VS
Flandria
Flandria
03:00 25/02
Canuelas FC
Canuelas FC
VS
Comunicaciones BsAs
Comunicaciones BsAs
03:00 25/02
Excursionistas
Excursionistas
VS
Villa San Carlos
Villa San Carlos
03:00 25/02
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
VS
Liniers
Liniers
03:00 25/02
Ferrocarril Midland
Ferrocarril Midland
VS
Argentino de Quilmes
Argentino de Quilmes
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

03:00 25/02
Argentino de Rosario
Argentino de Rosario
VS
Mercedes
Mercedes
03:00 25/02
CA Atlas
CA Atlas
VS
Puerto Nuevo
Puerto Nuevo
03:00 25/02
Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
VS
Central Cordoba De Rosario
Central Cordoba De Rosario
03:00 25/02
Uhl Que Sa
Uhl Que Sa
VS
Ituzaingo
Ituzaingo
03:00 25/02
Yupanqui
Yupanqui
VS
El Porvenir
El Porvenir
05:00 25/02
Real Pilar
Real Pilar
VS
Deportivo Muniz
Deportivo Muniz
URU Primera Division

URU Primera Division

03:00 25/02
CA Boston River
CA Boston River
VS
Danubio FC
Danubio FC
06:00 25/02
CA Penarol
CA Penarol
VS
Miramar Misiones FC
Miramar Misiones FC
PER Liga 1

PER Liga 1

03:00 25/02
Sport Boys
Sport Boys
VS
Cusco FC
Cusco FC
03:00 25/02
UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
VS
Universitario De Deportes
Universitario De Deportes
05:30 25/02
FBC Melgar
FBC Melgar
VS
Deportivo Union Comercio
Deportivo Union Comercio
06:15 25/02
Carlos Mannucci
Carlos Mannucci
VS
Sporting Cristal
Sporting Cristal
CONCACAF U20 Championship

CONCACAF U20 Championship

03:00 25/02
Bermuda U20
Bermuda U20
VS
Grenada U20
Grenada U20
06:00 25/02
Jamaica U20
Jamaica U20
VS
Martinique U20
Martinique U20
COL Torneo BetPlay Dimayor

COL Torneo BetPlay Dimayor

03:30 25/02
Orsomarso
Orsomarso
VS
Cucuta Deportivo
Cucuta Deportivo
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

03:30 25/02
Independiente Medellin(w)
Independiente Medellin(w)
VS
Alianza Petrolera (w)
Alianza Petrolera (w)
04:00 25/02
Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w)
VS
Deportivo Pereira (w)
Deportivo Pereira (w)
05:00 25/02
La Equidad (w)
La Equidad (w)
VS
America de Cali (w)
America de Cali (w)
BRA Campeonato Baiano Division

BRA Campeonato Baiano Division

04:00 25/02
Juazeirense
Juazeirense
VS
Bahia
Bahia
04:00 25/02
Vitoria BA
Vitoria BA
VS
Atletico Alagoinhas
Atletico Alagoinhas
04:00 25/02
EC Jacuipense
EC Jacuipense
VS
Jacobina EC
Jacobina EC
CRC Primera Division

CRC Primera Division

04:00 25/02
AD Guanacasteca
AD Guanacasteca
VS
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
07:00 25/02
Alajuelense
Alajuelense
VS
Herediano
Herediano
08:30 25/02
AD San Carlos
AD San Carlos
VS
Puntarenas
Puntarenas
SLV Primera Division

SLV Primera Division

04:00 25/02
Jocoro FC
Jocoro FC
VS
A.D. Isidro Metapan
A.D. Isidro Metapan
08:30 25/02
CD FAS
CD FAS
VS
Fuerte San Francisco
Fuerte San Francisco
CHI Primera Division

CHI Primera Division

04:00 25/02
Palestino
Palestino
VS
Cobreloa
Cobreloa
04:00 25/02
Universidad de Chile
Universidad de Chile
VS
Audax Italiano
Audax Italiano
HON Primera Division

HON Primera Division

04:00 25/02
Lobos UPNFM
Lobos UPNFM
VS
Sport Victoria
Sport Victoria
06:00 25/02
Real Espana
Real Espana
VS
Marathon
Marathon
08:00 25/02
CD Motagua
CD Motagua
VS
CD Olimpia
CD Olimpia
GUA Liga Nacional

GUA Liga Nacional

04:00 25/02
CSD Municipal
CSD Municipal
VS
CD Achuapa
CD Achuapa
07:00 25/02
C.S.D. Comunicaciones
C.S.D. Comunicaciones
VS
Xelaju MC
Xelaju MC
PAN LPF

PAN LPF

04:00 25/02
CD Arabe Unido
CD Arabe Unido
VS
San Francisco FC
San Francisco FC
06:15 25/02
UMECIT
UMECIT
VS
Sporting San Miguelito
Sporting San Miguelito
CHI Primera B

CHI Primera B

04:00 25/02
CD Magallanes
CD Magallanes
VS
Rangers Talca
Rangers Talca
06:30 25/02
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
VS
Barnechea
Barnechea
Guatemala Division 4

Guatemala Division 4

04:00 25/02
Santo Tomas IFC
Santo Tomas IFC
VS
FC Democratence
FC Democratence
HON Ascenso Division

HON Ascenso Division

04:00 25/02
FC Brasilia Rio Lindo
FC Brasilia Rio Lindo
VS
Oro Verde FC
Oro Verde FC
PAR Primera Division

PAR Primera Division

04:15 25/02
Mayo Par
Mayo Par
VS
FC Nacional Asuncion
FC Nacional Asuncion
06:45 25/02
Cerro Porteno
Cerro Porteno
VS
Sol de America
Sol de America
MEX LT

MEX LT

04:30 25/02
Artesanos Metepec FC
Artesanos Metepec FC
VS
Zitacuaro CF
Zitacuaro CF
05:00 25/02
Loros Universidad
Loros Universidad
VS
UA Zacatecas
UA Zacatecas
05:00 25/02
Pachuca II
Pachuca II
VS
Huracanes Izcalli FC
Huracanes Izcalli FC
06:00 25/02
Escorpiones FC
Escorpiones FC
VS
Tampico Madero
Tampico Madero
06:00 25/02
Cafetaleros de Chiapas
Cafetaleros de Chiapas
VS
Lobos ULM
Lobos ULM
06:00 25/02
CD Inter Queretaro
CD Inter Queretaro
VS
Halcones de Zapopan
Halcones de Zapopan
07:00 25/02
CD Ayense
CD Ayense
VS
Aguacateros CDU
Aguacateros CDU
08:00 25/02
Racing Porto Palmeiras
Racing Porto Palmeiras
VS
Club Atletico San Juan de Aragon
Club Atletico San Juan de Aragon
TRI Pro League

TRI Pro League

05:00 25/02
Morvant Caledonia Utd
Morvant Caledonia Utd
VS
La Horquetta Rangers FC
La Horquetta Rangers FC
07:00 25/02
Prison Service FC
Prison Service FC
VS
Cunupia FC
Cunupia FC
BRA Paulista Serie B

BRA Paulista Serie B

05:00 25/02
Independente FC Limeira
Independente FC Limeira
VS
CA Taquaritinga SP
CA Taquaritinga SP
MEX Liga Premier

MEX Liga Premier

05:00 25/02
FC San José del Arenal
FC San José del Arenal
VS
Atletico Pachuca
Atletico Pachuca
05:00 25/02
Guerreros DD
Guerreros DD
VS
CH Futbol Club
CH Futbol Club
09:00 25/02
CD Matamoros
CD Matamoros
VS
Bombarderos de Tecamac FC
Bombarderos de Tecamac FC
ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

05:30 25/02
Racing Club Aruba
Racing Club Aruba
VS
SV Dakota
SV Dakota
CAF Confederation Cup

CAF Confederation Cup

06:00 25/02
Abu Salim
Abu Salim
VS
Zamalek
Zamalek
06:00 25/02
SOA Renaissante
SOA Renaissante
VS
Sagrada Esperanca
Sagrada Esperanca
06:00 25/02
Ghana Dream FC
Ghana Dream FC
VS
Club Africain
Club Africain
06:00 25/02
Stade Malien
Stade Malien
VS
Diables Noirs
Diables Noirs
06:00 25/02
Sekhukhune United
Sekhukhune United
VS
Renaissance Sportive de Berkane
Renaissance Sportive de Berkane
06:00 25/02
Supersport United
Supersport United
VS
Future FC
Future FC
MEX Liga MX

MEX Liga MX

06:00 25/02
Club Leon
Club Leon
VS
Atletico San Luis
Atletico San Luis
08:00 25/02
Tigres UANL
Tigres UANL
VS
Atlas
Atlas
08:05 25/02
Chivas Guadalajara
Chivas Guadalajara
VS
Pumas U.N.A.M.
Pumas U.N.A.M.
10:00 25/02
Club America
Club America
VS
Cruz Azul
Cruz Azul
Categoría Primera A

Categoría Primera A

06:10 25/02
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
VS
Dep.Independiente Medellin
Dep.Independiente Medellin
08:20 25/02
Patriotas FC
Patriotas FC
VS
Millonarios
Millonarios
BRA LP

BRA LP

07:00 25/02
Herrera FC Reserves
Herrera FC Reserves
VS
CA Independiente de la Chorrera Reserves
CA Independiente de la Chorrera Reserves
07:00 25/02
Tauro Reserves
Tauro Reserves
VS
Universidad de Panama
Universidad de Panama
CNCF GWC

CNCF GWC

07:30 25/02
Puerto Rico(w)
Puerto Rico(w)
VS
Panama Women
Panama Women
10:15 25/02
Colombia(w)
Colombia(w)
VS
Brazil Women
Brazil Women
NIC Liga Primera

NIC Liga Primera

08:00 25/02
Real Esteli
Real Esteli
VS
Walter Ferretti
Walter Ferretti
08:00 25/02
CD Ocotal
CD Ocotal
VS
Matagalpa FC
Matagalpa FC
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

08:30 25/02
Charlestown Azzurri Reserves
Charlestown Azzurri Reserves
VS
New Lambton FC Reserves
New Lambton FC Reserves
Aus NPL U23

Aus NPL U23

09:00 25/02
Oakleigh Cannons U23
Oakleigh Cannons U23
VS
Altona Magic U23
Altona Magic U23
10:30 25/02
St Albans Saints U23
St Albans Saints U23
VS
Dandenong City U23
Dandenong City U23
13:30 25/02
Melbourne Knights U23
Melbourne Knights U23
VS
Avondale U23
Avondale U23
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

09:00 25/02
Rockdale City Suns U20
Rockdale City Suns U20
VS
Marconi Stallions U20
Marconi Stallions U20
09:00 25/02
Sydney United 58 U20
Sydney United 58 U20
VS
Wollongong Wolves U20
Wollongong Wolves U20
14:30 25/02
Hakoah Sydney City East U20
Hakoah Sydney City East U20
VS
Canterbury Bankstown U20
Canterbury Bankstown U20
FIJ National League

FIJ National League

10:00 25/02
Ba
Ba
VS
Tailevu Naitasiri
Tailevu Naitasiri
10:00 25/02
Lautoka
Lautoka
VS
Navua FC
Navua FC
10:00 25/02
Suva FC
Suva FC
VS
Rewa FC
Rewa FC
10:00 25/02
Nadi FC
Nadi FC
VS
Nasinu FC
Nasinu FC
AUS VPL U21

AUS VPL U21

10:30 25/02
St. Albans Saints U21
St. Albans Saints U21
VS
Dandenong City U21
Dandenong City U21
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

10:30 25/02
Charleston City Blues
Charleston City Blues
VS
New Lambton FC
New Lambton FC
GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN

GIẢI HẠNG NHÌ NHẬT BẢN

10:50 25/02
Ehime FC
Ehime FC
VS
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
11:00 25/02
JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
VS
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
11:00 25/02
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
VS
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
11:00 25/02
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
VS
Tochigi SC
Tochigi SC
12:00 25/02
Thespa Gunma
Thespa Gunma
VS
Kagoshima United
Kagoshima United
12:00 25/02
Oita Trinita
Oita Trinita
VS
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
12:00 25/02
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
VS
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

11:00 25/02
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
VS
Marconi Stallions
Marconi Stallions
11:00 25/02
Sydney United 58 FC
Sydney United 58 FC
VS
Wollongong Wolves
Wollongong Wolves
12:00 25/02
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
VS
Central Coast Mariners (Youth)
Central Coast Mariners (Youth)
JPN J3

JPN J3

11:00 25/02
Imabari FC
Imabari FC
VS
Gainare Tottori
Gainare Tottori
12:00 25/02
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
VS
Zweigen Kanazawa FC
Zweigen Kanazawa FC
12:00 25/02
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
VS
Iwate Grulla Morioka
Iwate Grulla Morioka
12:00 25/02
Tegevajaro Miyazaki
Tegevajaro Miyazaki
VS
Matsumoto Yamaga FC
Matsumoto Yamaga FC
12:00 25/02
Yokohama SCC
Yokohama SCC
VS
Kataller Toyama
Kataller Toyama
17:00 25/02
FC Osaka
FC Osaka
VS
AC Nagano Parceiro
AC Nagano Parceiro
AUS-S Reserve League

AUS-S Reserve League

11:15 25/02
White City FK Beograd Reserves
White City FK Beograd Reserves
VS
North Eastern MetroStars Reserve
North Eastern MetroStars Reserve
IND Santosh Trophy

IND Santosh Trophy

11:30 25/02
Services
Services
VS
Goa FT
Goa FT
16:00 25/02
Chirag United Kerala
Chirag United Kerala
VS
Meghalaya
Meghalaya
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

12:00 25/02
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
VS
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
12:00 25/02
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
VS
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

12:00 25/02
Sunshine Coast Wanderers(w)
Sunshine Coast Wanderers(w)
VS
Brisbane City (w)
Brisbane City (w)
14:00 25/02
Souths United SC(w)
Souths United SC(w)
VS
Peninsula Power (w)
Peninsula Power (w)
CHN HK Second Division

CHN HK Second Division

12:15 25/02
Lucky Mile FC
Lucky Mile FC
VS
Kwong Wah AA
Kwong Wah AA
14:30 25/02
Wan Chai
Wan Chai
VS
Leaper MG
Leaper MG
14:30 25/02
Yau Tsim Mong
Yau Tsim Mong
VS
Fu Moon FC
Fu Moon FC
14:30 25/02
Kowloon Cricket Club
Kowloon Cricket Club
VS
Chelsea FC Soccer School (HK)
Chelsea FC Soccer School (HK)
14:30 25/02
WSE
WSE
VS
Mutual Football Club
Mutual Football Club
14:30 25/02
Convoy Sun Hei
Convoy Sun Hei
VS
Kwun Tong
Kwun Tong
14:30 25/02
Wing Go FC
Wing Go FC
VS
Tung Sing FC
Tung Sing FC
14:30 25/02
Tuen Mun
Tuen Mun
VS
Kwai Tsing District FA
Kwai Tsing District FA
AUS Welsh League

AUS Welsh League

12:30 25/02
Hakoah Sydney FC
Hakoah Sydney FC
VS
Canterbury Bankstown FC
Canterbury Bankstown FC
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

12:30 25/02
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
VS
Altona Magic
Altona Magic
13:00 25/02
St Albans Saints
St Albans Saints
VS
Dandenong City SC
Dandenong City SC
CHN HK Division 3

CHN HK Division 3

12:30 25/02
Konter
Konter
VS
Islands District FT
Islands District FT
12:30 25/02
Tuen Mun FC
Tuen Mun FC
VS
Supreme FC
Supreme FC
12:30 25/02
Fukien
Fukien
VS
Tsun Tat Kwok Keung
Tsun Tat Kwok Keung
12:30 25/02
Ornament FC
Ornament FC
VS
Gospel Friends FC
Gospel Friends FC
12:30 25/02
Orion FC
Orion FC
VS
Sui Tung
Sui Tung
12:30 25/02
St. Joseph's FC
St. Joseph
VS
Double Flower
Double Flower
16:30 25/02
Kuitan
Kuitan
VS
Kln City District RSC
Kln City District RSC
A LEAGUE

A LEAGUE

13:00 25/02
Newcastle Jets
Newcastle Jets
VS
FC Macarthur
FC Macarthur
13:00 25/02
Melbourne Victory
Melbourne Victory
VS
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

13:30 25/02
White City Woodville
White City Woodville
VS
Metrostars SC
Metrostars SC
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

13:30 25/02
Brisbane Olympic United FC
Brisbane Olympic United FC
VS
Moreton Bay United
Moreton Bay United
CHN HK Premier League

CHN HK Premier League

14:00 25/02
RCFC
RCFC
VS
Eastern A.A Football Team
Eastern A.A Football Team
14:00 25/02
Kitchee
Kitchee
VS
Hong Kong U23
Hong Kong U23
15:30 25/02
Hong Kong FC
Hong Kong FC
VS
Kwoon Chung Southern
Kwoon Chung Southern
AUS FFA Cup

AUS FFA Cup

14:00 25/02
Coomera
Coomera
VS
Kingscliff FC
Kingscliff FC
15:00 25/02
Acacia Ridge
Acacia Ridge
VS
Western Spirit
Western Spirit
UWPL

UWPL

14:00 25/02
Makerere University (w)
Makerere University (w)
VS
Ucu Lady Cardinals Women
Ucu Lady Cardinals Women
CHN HK First Division

CHN HK First Division

14:30 25/02
South China
South China
VS
Sha Tin
Sha Tin
GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

15:00 25/02
Hoa Binh
Hoa Binh
VS
SHB Da Nang
SHB Da Nang
16:00 25/02
Dong Thap
Dong Thap
VS
PVF CAND
PVF CAND
16:00 25/02
TTBD Phu Dong
TTBD Phu Dong
VS
Tuan Tu Phu Tho
Tuan Tu Phu Tho
CHN SC

CHN SC

15:00 25/02
Shanghai Port FC
Shanghai Port FC
VS
Shanghai Shenhua FC
Shanghai Shenhua FC
ZA Reserve League

ZA Reserve League

15:00 25/02
Cape Town Spurs Reserves
Cape Town Spurs Reserves
VS
TS Galaxy Reserves
TS Galaxy Reserves
15:00 25/02
Cape Town City FC Reserves
Cape Town City FC Reserves
VS
Sekhukhune United Reserves
Sekhukhune United Reserves
17:00 25/02
Amazulu Reserves
Amazulu Reserves
VS
Mamelodi Sundowns Reserves
Mamelodi Sundowns Reserves
17:00 25/02
Richards Bay FC Reserves
Richards Bay FC Reserves
VS
Kaizer Chiefs Reserves
Kaizer Chiefs Reserves
IDN Liga 2

IDN Liga 2

15:30 25/02
Persiraja Banda Aceh
Persiraja Banda Aceh
VS
PSBS Biak Numfor
PSBS Biak Numfor
Cambodian Premier League

Cambodian Premier League

15:45 25/02
Angkor Tiger FC
Angkor Tiger FC
VS
Tiffy Army FC
Tiffy Army FC
15:45 25/02
Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Prey Veng
Prey Veng
AUS QLD U23

AUS QLD U23

15:45 25/02
Brisbane Olympic FC U23
Brisbane Olympic FC U23
VS
Moreton City Excelsior II U23
Moreton City Excelsior II U23
GER U17

GER U17

16:00 25/02
Viktoria Berlin U17
Viktoria Berlin U17
VS
Hertha BSC Berlin U17
Hertha BSC Berlin U17
16:00 25/02
Hannover 96 U17
Hannover 96 U17
VS
Union Berlin U17
Union Berlin U17
16:00 25/02
Holstein Kiel U17
Holstein Kiel U17
VS
St. Pauli U17
St. Pauli U17
16:00 25/02
RasenBallsport Leipzig U17
RasenBallsport Leipzig U17
VS
VfL Wolfsburg U17
VfL Wolfsburg U17
16:00 25/02
Dynamo Dresden U17
Dynamo Dresden U17
VS
Chemnitzer U17
Chemnitzer U17
16:00 25/02
Werder Bremen U17
Werder Bremen U17
VS
Energie Cottbus U17
Energie Cottbus U17
16:00 25/02
FSV Mainz 05 U17
FSV Mainz 05 U17
VS
VfB Stuttgart U17
VfB Stuttgart U17
16:00 25/02
Eintracht Frankfurt U17
Eintracht Frankfurt U17
VS
FC Heidenheim U17
FC Heidenheim U17
16:00 25/02
FC IngolstadtU17
FC IngolstadtU17
VS
Bayern Munchen U17
Bayern Munchen U17
16:00 25/02
Karlsruher SC U17
Karlsruher SC U17
VS
Nurnberg U17
Nurnberg U17
16:00 25/02
Jahn Regensburg U17
Jahn Regensburg U17
VS
SC Freiburg U17
SC Freiburg U17
16:00 25/02
Hoffenheim U17
Hoffenheim U17
VS
Augsburg U17
Augsburg U17
16:00 25/02
TSV 1860 Munchen U17
TSV 1860 Munchen U17
VS
Kaiserslautern U17
Kaiserslautern U17
16:00 25/02
Arminia Bielefeld U17
Arminia Bielefeld U17
VS
Bochum U17
Bochum U17
16:00 25/02
Bayer Leverkusen U17
Bayer Leverkusen U17
VS
RW Oberhausen U17
RW Oberhausen U17
16:00 25/02
FC Schalke 04 U17
FC Schalke 04 U17
VS
SC Paderborn 07 U17
SC Paderborn 07 U17
16:00 25/02
Viktoria koln(U17)
Viktoria koln(U17)
VS
Dortmund U17
Dortmund U17
16:00 25/02
Fortuna Dusseldorf U17
Fortuna Dusseldorf U17
VS
MSV Duisburg U17
MSV Duisburg U17
16:00 25/02
RW Essen U17
RW Essen U17
VS
Koln U17
Koln U17
16:00 25/02
VfB Waltrop U17
VfB Waltrop U17
VS
Monchengladbach U17
Monchengladbach U17
16:00 25/02
Blumenthaler SV U17
Blumenthaler SV U17
VS
Hamburger SV U17
Hamburger SV U17
UKR Youth

UKR Youth

16:00 25/02
Metalist 1925 Kharkiv Youth
Metalist 1925 Kharkiv Youth
VS
Dinamo KyivU21
Dinamo KyivU21
17:00 25/02
Zorya Youth
Zorya Youth
VS
FC Vorskla U21
FC Vorskla U21
THA League 3

THA League 3

16:00 25/02
Inter Bangkok
Inter Bangkok
VS
Nonthaburi United
Nonthaburi United
16:00 25/02
Bangkok
Bangkok
VS
North Bangkok University FC
North Bangkok University FC
16:00 25/02
Chamchuri United FC
Chamchuri United FC
VS
Royal Thai Army FC
Royal Thai Army FC
16:00 25/02
The iCon RSU FC
The iCon RSU FC
VS
Kasem Bundit University FC
Kasem Bundit University FC
16:00 25/02
Prime Bangkok FC
Prime Bangkok FC
VS
Samut Sakhon City
Samut Sakhon City
16:00 25/02
Royal Thai Air Force FC
Royal Thai Air Force FC
VS
Thonburi United FC
Thonburi United FC
16:00 25/02
VRN 芒农特
VRN 芒农特
VS
Samut Prakan FC
Samut Prakan FC
16:00 25/02
FC Yala
FC Yala
VS
Nara United
Nara United
16:00 25/02
Ranong United FC
Ranong United FC
VS
Phatthalung FC
Phatthalung FC
16:00 25/02
MH Nakhon Si City
MH Nakhon Si City
VS
PT Satun FC
PT Satun FC
16:00 25/02
Phuket Andaman
Phuket Andaman
VS
Pattani
Pattani
16:00 25/02
Songkhla FC
Songkhla FC
VS
Muang Trang United
Muang Trang United
16:00 25/02
Trang FC
Trang FC
VS
Wiang Sa Surat Thani City
Wiang Sa Surat Thani City
16:00 25/02
Angthong FC
Angthong FC
VS
Lopburi City FC
Lopburi City FC
16:00 25/02
Hua Hin City
Hua Hin City
VS
Thap Luang United
Thap Luang United
16:00 25/02
Pathumthani University
Pathumthani University
VS
Kanchanaburi City
Kanchanaburi City
16:00 25/02
Rajpracha FC
Rajpracha FC
VS
Saraburi United FC
Saraburi United FC
16:00 25/02
Assumption United
Assumption United
VS
Huahin Maraleina
Huahin Maraleina
AUS West Premier Bam Creative Night Series

AUS West Premier Bam Creative Night Series

16:00 25/02
Olympic Kingsway SC
Olympic Kingsway SC
VS
Perth RedStar
Perth RedStar
16:30 25/02
Western Knights
Western Knights
VS
Armadale SC
Armadale SC
AUS McInerney Ford Night Series Division 2

AUS McInerney Ford Night Series Division 2

16:00 25/02
Mandurah City
Mandurah City
VS
Uwa Nedlands FC
Uwa Nedlands FC
CRO U19

CRO U19

16:00 25/02
NK Varazdin U19
NK Varazdin U19
VS
Mladost Zdralovi U19
Mladost Zdralovi U19
AUT 2.Liga

AUT 2.Liga

16:30 25/02
FC Admira
FC Admira
VS
SV Ried
SV Ried
GRE U19

GRE U19

16:30 25/02
Panserraikos U19
Panserraikos U19
VS
Atromitos U19
Atromitos U19
17:00 25/02
PAS Giannina U19
PAS Giannina U19
VS
OFI Crete U19
OFI Crete U19
ITA Campionato Primavera 1

ITA Campionato Primavera 1

16:45 25/02
AS Roma U19
AS Roma U19
VS
Genoa Youth
Genoa Youth
GER NOFV-Oberliga

GER NOFV-Oberliga

16:45 25/02
HEBC Hamburg
HEBC Hamburg
VS
TSV Sasel
TSV Sasel
TUR Second League

TUR Second League

17:00 25/02
Adiyamanspor
Adiyamanspor
VS
Halide Edip Adivarspor
Halide Edip Adivarspor
17:00 25/02
Erzincanspor
Erzincanspor
VS
Duzcespor
Duzcespor
17:00 25/02
Iğdır FK
Iğdır FK
VS
Somaspor
Somaspor
TUR Third League

TUR Third League

17:00 25/02
Tepecikspor
Tepecikspor
VS
Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
SSDRFEF

SSDRFEF

17:00 25/02
Getafe B
Getafe B
VS
CD Atletico Paso
CD Atletico Paso
MAL Premier League

MAL Premier League

17:00 25/02
Sirens
Sirens
VS
Gzira United
Gzira United
BUL Second League

BUL Second League

17:00 25/02
Marek Dupnitza
Marek Dupnitza
VS
Belasitsa Petrich
Belasitsa Petrich
KEN Cup

KEN Cup

17:00 25/02
Zetech Titans
Zetech Titans
VS
Mara Sugar FC
Mara Sugar FC