LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY, LTD CÁC GIẢI HÀNG ĐẦU

AFC Futsal Championship

AFC Futsal Championship

14:00 24/04
Tajikistan Futsal
Tajikistan Futsal
VS
Afghanistan Futsal
Afghanistan Futsal
16:00 24/04
Iran Futsal
Iran Futsal
VS
Kyrgyzstan Futsal
Kyrgyzstan Futsal
18:00 24/04
Thailand Futsal
Thailand Futsal
VS
Iraq Futsal
Iraq Futsal
21:00 24/04
Uzbekistan Futsal
Uzbekistan Futsal
VS
Vietnam Futsal
Vietnam Futsal
NZ Northern Premier League

NZ Northern Premier League

14:30 24/04
Auckland City
Auckland City
VS
Bay Olympic
Bay Olympic
VIE Second Class League

VIE Second Class League

15:00 24/04
Dinh Huong
Dinh Huong
VS
Tien Giang
Tien Giang
15:00 24/04
Tay Nguyen
Tay Nguyen
VS
T T Hanoi B
T T Hanoi B
16:00 24/04
Da Nang II
Da Nang II
VS
TDTT Bac Ninh
TDTT Bac Ninh
18:00 24/04
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
VS
An Giang
An Giang
Mongolia Cup

Mongolia Cup

15:00 24/04
FC Ulaanbaatar
FC Ulaanbaatar
VS
Erchim
Erchim
18:00 24/04
Bavarians FC
Bavarians FC
VS
Khovd
Khovd
GIẢI VĐQG INDONESIA

GIẢI VĐQG INDONESIA

15:00 24/04
Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
VS
Bali United
Bali United
19:00 24/04
Persik Kediri
Persik Kediri
VS
PSS Sleman
PSS Sleman
INT FRL

INT FRL

15:30 24/04
Morocco U18
Morocco U18
VS
GuatemalaU18
GuatemalaU18
16:00 24/04
Mali U18
Mali U18
VS
Saudi Arabia U18
Saudi Arabia U18
17:00 24/04
Uzbekistan (w) U18
Uzbekistan (w) U18
VS
Kyrgyzstan (w) U18
Kyrgyzstan (w) U18
17:30 24/04
Finland U16
Finland U16
VS
Sweden U16
Sweden U16
20:00 24/04
Luxembourg U16(w)
Luxembourg U16(w)
VS
Belgium (w) U16
Belgium (w) U16
20:00 24/04
Ecuador U18
Ecuador U18
VS
Slovakia U18
Slovakia U18
20:15 24/04
Croatia U16
Croatia U16
VS
Uruguay U16
Uruguay U16
20:30 24/04
Turkey U18
Turkey U18
VS
Jamaica U18
Jamaica U18
22:00 24/04
Lebanon(w)U20
Lebanon(w)U20
VS
Jordan (w) U20
Jordan (w) U20
AUS QLD U23

AUS QLD U23

15:30 24/04
Sunshine Coast Wanderers U23
Sunshine Coast Wanderers U23
VS
Lions FC U23
Lions FC U23
15:30 24/04
Peninsula Power U23
Peninsula Power U23
VS
Brisbane Olympic FC U23
Brisbane Olympic FC U23
RUS FNL

RUS FNL

16:00 24/04
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
VS
Rodina Moscow
Rodina Moscow
18:30 24/04
FK Krasnodar II
FK Krasnodar II
VS
FC Murom
FC Murom
20:00 24/04
Tyumen
Tyumen
VS
Chernomorets Novorossijsk
Chernomorets Novorossijsk
20:00 24/04
Mashuk KMV
Mashuk KMV
VS
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
20:00 24/04
Irtysh 1946 Omsk
Irtysh 1946 Omsk
VS
Spartak Kostroma
Spartak Kostroma
20:30 24/04
Sibir-M Novosibirsk
Sibir-M Novosibirsk
VS
Rodina Moskva II
Rodina Moskva II
21:00 24/04
Alania Vladikavkaz
Alania Vladikavkaz
VS
Kuban Krasnodar
Kuban Krasnodar
21:00 24/04
Volgar Gazprom Astrachan
Volgar Gazprom Astrachan
VS
Torpedo Moscow
Torpedo Moscow
21:00 24/04
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
VS
Khimik Dzerzhinsk
Khimik Dzerzhinsk
21:30 24/04
Akron Togliatti
Akron Togliatti
VS
FK Leningradets
FK Leningradets
22:00 24/04
Neftekhimik Nizhnekamsk
Neftekhimik Nizhnekamsk
VS
Shinnik Yaroslavl
Shinnik Yaroslavl
22:00 24/04
Sokol
Sokol
VS
Yenisey Krasnoyarsk
Yenisey Krasnoyarsk
22:00 24/04
Avangard
Avangard
VS
FK Kaluga
FK Kaluga
22:00 24/04
Tekstilshchik Ivanovo
Tekstilshchik Ivanovo
VS
Torpedo Miass
Torpedo Miass
22:00 24/04
Metallurg Lipetsk
Metallurg Lipetsk
VS
FK Chelyabinsk
FK Chelyabinsk
22:30 24/04
Chayka
Chayka
VS
FK Ufa
FK Ufa
AUS QPS Cup

AUS QPS Cup

16:00 24/04
Brisbane Roar Youth
Brisbane Roar Youth
VS
Brisbane Strikers
Brisbane Strikers
CZE U19

CZE U19

16:00 24/04
Vysocina Jihlava U19
Vysocina Jihlava U19
VS
Sparta Praha U19
Sparta Praha U19
18:00 24/04
MFK Karvina U19
MFK Karvina U19
VS
Banik Ostrava U19
Banik Ostrava U19
AFC Cup

AFC Cup

16:00 24/04
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
VS
FC Abdish-Ata Kant
FC Abdish-Ata Kant
AUS FFA Cup

AUS FFA Cup

16:00 24/04
Phoenix (AUS)
Phoenix (AUS)
VS
Lindfield FC
Lindfield FC
16:00 24/04
Northbridge Bulls
Northbridge Bulls
VS
Sutherland Sharks
Sutherland Sharks
16:15 24/04
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
VS
Berkeley Vale
Berkeley Vale
16:30 24/04
SD Raiders FC
SD Raiders FC
VS
Marconi Stallions
Marconi Stallions
16:30 24/04
Blacktown City Demons
Blacktown City Demons
VS
Fraser Park FC
Fraser Park FC
16:30 24/04
Bundoora United
Bundoora United
VS
Bayside Argonauts FC
Bayside Argonauts FC
16:30 24/04
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
VS
Hakoah Sydney FC
Hakoah Sydney FC
16:30 24/04
South Melbourne
South Melbourne
VS
Eastern Lions SC
Eastern Lions SC
16:30 24/04
Western Eagles
Western Eagles
VS
Hoppers Crossing SC
Hoppers Crossing SC
16:30 24/04
Wollongong United
Wollongong United
VS
Central Coast United FC
Central Coast United FC
17:00 24/04
Eschol Park
Eschol Park
VS
Sydney United 58 FC
Sydney United 58 FC
ROM Women

ROM Women's Liga I

16:30 24/04
ASU Politehnica Timisoara(w)
ASU Politehnica Timisoara(w)
VS
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
20:30 24/04
Olimpia Cluj(w)
Olimpia Cluj(w)
VS
Farul Constanta (W)
Farul Constanta (W)
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

16:30 24/04
Capalaba Women(w)
Capalaba Women(w)
VS
Logan Lightning Women
Logan Lightning Women
16:30 24/04
South West Queensland Thunder(w)
South West Queensland Thunder(w)
VS
Ipswich knights SC Women
Ipswich knights SC Women
AFC champions league

AFC champions league

17:00 24/04
Yokohama Marinos
Yokohama Marinos
VS
Ulsan HD FC
Ulsan HD FC
YBC Levain Cup

YBC Levain Cup

17:00 24/04
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
VS
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
17:00 24/04
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
VS
Sagan Tosu
Sagan Tosu
17:00 24/04
Thespa Gunma
Thespa Gunma
VS
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
17:00 24/04
Nagano Parceiro
Nagano Parceiro
VS
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
17:00 24/04
Nara Club
Nara Club
VS
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
17:00 24/04
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
VS
Yokohama FC
Yokohama FC
17:00 24/04
FC Ryukyu Okinawa
FC Ryukyu Okinawa
VS
Gamba Osaka
Gamba Osaka
17:00 24/04
Kataller Toyama
Kataller Toyama
VS
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
17:30 24/04
Gainare Tottori
Gainare Tottori
VS
Urawa Red Diamonds
Urawa Red Diamonds
IND RAD

IND RAD

17:00 24/04
Champion Maker Club Ajmer
Champion Maker Club Ajmer
VS
Zinc Football Academy
Zinc Football Academy
GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

GIẢI VĐQG AUTRALIA ( BANG QUEENSLAND)

17:30 24/04
Sunshine Coast Wanderers FC
Sunshine Coast Wanderers FC
VS
Queensland Lions SC
Queensland Lions SC
17:30 24/04
Peninsula Power
Peninsula Power
VS
Brisbane Olympic United FC
Brisbane Olympic United FC
THA LC

THA LC

18:00 24/04
Singha Chiangrai United
Singha Chiangrai United
VS
Port FC
Port FC
18:30 24/04
Ratchaburi Mitr Phol FC
Ratchaburi Mitr Phol FC
VS
BG Pathum United
BG Pathum United
19:00 24/04
Buriram United
Buriram United
VS
Lamphun Warriors
Lamphun Warriors
UZB D1B

UZB D1B

18:00 24/04
Buxoro University
Buxoro University
VS
Zaamin
Zaamin
18:30 24/04
Tashkent VFA
Tashkent VFA
VS
FK Chigatoy
FK Chigatoy
Ken-SL

Ken-SL

19:00 24/04
Coastal Heroes
Coastal Heroes
VS
Darajani Gogo
Darajani Gogo
19:00 24/04
Migori
Migori
VS
Mara Sugar FC
Mara Sugar FC
BLR Women

BLR Women's League

19:00 24/04
Smorgon (w)
Smorgon (w)
VS
Gomel Women
Gomel Women
CHN HKFA Cup Junior Divisio

CHN HKFA Cup Junior Divisio

19:30 24/04
WSE
WSE
VS
Yuen Long FC
Yuen Long FC
GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

20:00 24/04
Gazovik Orenburg
Gazovik Orenburg
VS
Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
MNE Second League

MNE Second League

20:00 24/04
FK Berane
FK Berane
VS
FK Iskra Danilovgrad
FK Iskra Danilovgrad
20:00 24/04
Bokelj Kotor
Bokelj Kotor
VS
KOM Podgorica
KOM Podgorica
20:00 24/04
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
VS
FK Grbalj Radanovici
FK Grbalj Radanovici
20:00 24/04
Otrant
Otrant
VS
Lovcen Cetinje
Lovcen Cetinje
22:00 24/04
Internacional Podgorica
Internacional Podgorica
VS
OSK Igalo
OSK Igalo
SVK 2.Liga

SVK 2.Liga

20:00 24/04
Slovan Bratislava B
Slovan Bratislava B
VS
OFK Malzenice
OFK Malzenice
21:30 24/04
FC Artmedia Petrzalka
FC Artmedia Petrzalka
VS
Spisska Nova Ves
Spisska Nova Ves
21:30 24/04
Tatran LM
Tatran LM
VS
Slavoj Trebisov
Slavoj Trebisov
21:30 24/04
Dolny Kubin
Dolny Kubin
VS
Humenne
Humenne
21:30 24/04
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
VS
KFC Komarno
KFC Komarno
21:30 24/04
MSK Puchov
MSK Puchov
VS
Tatran Presov
Tatran Presov
21:30 24/04
FC STK 1914 Samorin
FC STK 1914 Samorin
VS
MSK Zilina B
MSK Zilina B
UGA Premier League

UGA Premier League

20:00 24/04
Arua Hill SC
Arua Hill SC
VS
URA Kampala
URA Kampala
20:00 24/04
Express FC
Express FC
VS
Airtel Kitara FC
Airtel Kitara FC
RUS FNL2

RUS FNL2

20:00 24/04
FK Pobeda Junior
FK Pobeda Junior
VS
FC Sevastopol
FC Sevastopol
20:00 24/04
Kuban Holding
Kuban Holding
VS
Spartak Nalchik
Spartak Nalchik
AZE Cup

AZE Cup

20:00 24/04
FK Gilan Gabala
FK Gilan Gabala
VS
Zira FK
Zira FK
ALB Cup

ALB Cup

20:00 24/04
KF Tirana
KF Tirana
VS
KS Perparimi Kukesi
KS Perparimi Kukesi
ZIM Premier League

ZIM Premier League

20:00 24/04
Chicken Inn
Chicken Inn
VS
Hwange Colliery
Hwange Colliery
KOS Cup

KOS Cup

20:00 24/04
FC Drita
FC Drita
VS
Prishtina
Prishtina
20:00 24/04
FC Ballkani
FC Ballkani
VS
FC Suhareka
FC Suhareka
SVK WD1

SVK WD1

20:00 24/04
Topolcany(w)
Topolcany(w)
VS
Tatran Presov (w)
Tatran Presov (w)
GRE Gamma Ethniki

GRE Gamma Ethniki

20:00 24/04
Trikala
Trikala
VS
Thyella Katsikas
Thyella Katsikas
20:00 24/04
Nea Artaki
Nea Artaki
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00 24/04
Agios Nikolaos
Agios Nikolaos
VS
Proodeftiki FC
Proodeftiki FC
ZAM Super League

ZAM Super League

20:00 24/04
MUZA FC
MUZA FC
VS
Nkwazi
Nkwazi
IRN Division 2

IRN Division 2

20:00 24/04
Kavir Moghava
Kavir Moghava
VS
Navad Urmia
Navad Urmia
ISR Youth League

ISR Youth League

20:00 24/04
Bnei Sakhnin U19
Bnei Sakhnin U19
VS
Ashdod MS U19
Ashdod MS U19
GRE CW

GRE CW

20:00 24/04
Paok Saloniki(w)
Paok Saloniki(w)
VS
Panathinaikos (W)
Panathinaikos (W)
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

20:45 24/04
Universitaea Cluj
Universitaea Cluj
VS
ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
Linafoot

Linafoot

21:00 24/04
Saint Eloi Lupopo
Saint Eloi Lupopo
VS
AS Dauphins Noirs
AS Dauphins Noirs
21:00 24/04
Aigles du Congo
Aigles du Congo
VS
FC Lubumbashi Sport
FC Lubumbashi Sport
GRE Super League

GRE Super League

21:00 24/04
Lamia
Lamia
VS
PAOK Saloniki
PAOK Saloniki
BOS Premier League

BOS Premier League

21:00 24/04
FK Zvijezda 09
FK Zvijezda 09
VS
FK Tuzla City
FK Tuzla City
ROM Liga II

ROM Liga II

21:00 24/04
ACS Viitorul Selimbar
ACS Viitorul Selimbar
VS
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
EGY Premier League

EGY Premier League

21:00 24/04
Gaish
Gaish
VS
Enppi
Enppi
NAFR Cup U17

NAFR Cup U17

21:00 24/04
Algeria U17
Algeria U17
VS
Libya U17
Libya U17
IND Super League

IND Super League

21:00 24/04
FC Goa
FC Goa
VS
Mumbai City FC
Mumbai City FC
SER Cup

SER Cup

21:00 24/04
Radnicki 1923 Kragujevac
Radnicki 1923 Kragujevac
VS
Vojvodina Novi Sad
Vojvodina Novi Sad
POL Women

POL Women's Cup

21:00 24/04
UKS Lodz(w)
UKS Lodz(w)
VS
GKS Katowice (w)
GKS Katowice (w)
22:00 24/04
Aplg Gdansk (w)
Aplg Gdansk (w)
VS
Wks Slask Wroclaw Women
Wks Slask Wroclaw Women
BOS 1st League

BOS 1st League

21:30 24/04
FK Slavija
FK Slavija
VS
Drina Zvornik
Drina Zvornik
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:00 24/04
Panevezys
Panevezys
VS
Dziugas Telsiai
Dziugas Telsiai
22:00 24/04
Transinvest
Transinvest
VS
Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
CYP First Division

CYP First Division

22:00 24/04
Karmiotissa Polemidion
Karmiotissa Polemidion
VS
Othellos Athienou
Othellos Athienou
ROM D4

ROM D4

22:00 24/04
CSU Universitatea de Vest Timisoara
CSU Universitatea de Vest Timisoara
VS
Unirea Jimbolia
Unirea Jimbolia
QAT Stars League

QAT Stars League

22:30 24/04
Al Arabi SC
Al Arabi SC
VS
Al Markhiya
Al Markhiya
22:30 24/04
Al Rayyan
Al Rayyan
VS
Al-Ahli Doha
Al-Ahli Doha
22:30 24/04
Al Wakrah
Al Wakrah
VS
Al-Gharafa
Al-Gharafa
22:30 24/04
Muaither SC
Muaither SC
VS
Qatar SC
Qatar SC
22:30 24/04
Al Shamal
Al Shamal
VS
Al-Sadd
Al-Sadd
22:30 24/04
Umm Salal
Umm Salal
VS
Al Duhail
Al Duhail
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

22:30 24/04
Jaro
Jaro
VS
Käpylän Pallo
Käpylän Pallo
22:30 24/04
KTP Kotka
KTP Kotka
VS
SJK Seinäjoki II
SJK Seinäjoki II
22:30 24/04
PK-35 Vantaa
PK-35 Vantaa
VS
TPS Turku
TPS Turku
22:30 24/04
JaPS
JaPS
VS
Salon Palloilijat
Salon Palloilijat
22:30 24/04
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
VS
JIPPO
JIPPO
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 24/04
SexyPöxyt
SexyPöxyt
VS
Tampere United
Tampere United
FAR Cup

FAR Cup

22:30 24/04
FC Suduroy
FC Suduroy
VS
TB/FCS/Royn
TB/FCS/Royn
22:30 24/04
B71 Sandur
B71 Sandur
VS
AB Argir
AB Argir
22:30 24/04
Giza Hoyvik
Giza Hoyvik
VS
Víkingur Gøta
Víkingur Gøta
BUL Cup

BUL Cup

22:45 24/04
Ludogorets Razgrad
Ludogorets Razgrad
VS
FC Hebar Pazardzhik
FC Hebar Pazardzhik
STDRFEF

STDRFEF

22:45 24/04
UD Gran Tarajal ST
UD Gran Tarajal ST
VS
CD Buzanada
CD Buzanada