KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

BRA RR

BRA RR

08:10 24/04
Rio Negro RR
Rio Negro RR
6-0
Progresso RR
Progresso RR
06:00 24/04
Sao Raimundo/RR
Sao Raimundo/RR
3-1
River(RR)
River(RR)
BRA LP

BRA LP

08:00 24/04
Ciex Sports Academy
Ciex Sports Academy
1-3
Sporting San Miguelito Reserves
Sporting San Miguelito Reserves
CAN Championship

CAN Championship

08:00 24/04
Cavalry FC
Cavalry FC
1-0
Vancouver FC
Vancouver FC
HON Primera Division

HON Primera Division

08:00 24/04
Real Espana
Real Espana
2-1
Genesis
Genesis
COL Copa

COL Copa

07:40 24/04
Tigres Zipaquira
Tigres Zipaquira
1-0
Cucuta Deportivo
Cucuta Deportivo
Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

07:30 24/04
Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
1-0
Corinthians Paulista (SP)
Corinthians Paulista (SP)
07:00 24/04
Deportivo Garcilaso
Deportivo Garcilaso
1-1
Cuiaba
Cuiaba
07:00 24/04
Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
2-0
Nacional Potosi
Nacional Potosi
05:00 24/04
Union La Calera
Union La Calera
0-0
Cruzeiro Esporte Clube
Cruzeiro Esporte Clube
Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:30 24/04
Colo Colo
Colo Colo
0-0
Alianza Lima
Alianza Lima
07:00 24/04
Atletico Mineiro
Atletico Mineiro
3-2
CA Penarol
CA Penarol
07:00 24/04
Liverpool URU
Liverpool URU
1-0
San Lorenzo
San Lorenzo
05:00 24/04
Caracas FC
Caracas FC
1-1
Rosario Central
Rosario Central
05:00 24/04
Estudiantes La Plata
Estudiantes La Plata
0-1
Gremio (RS)
Gremio (RS)
CONMEBOL U20 Women

CONMEBOL U20 Women's Sudamericano

07:10 24/04
Paraguay U20 (w)
Paraguay U20 (w)
2-0
Venezuela (w) U20
Venezuela (w) U20
04:00 24/04
Argentina U20(w)
Argentina U20(w)
0-2
Brasil (w) U20
Brasil (w) U20
BRA Serie B

BRA Serie B

07:00 24/04
Brusque FC
Brusque FC
3-1
Mirassol
Mirassol
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

07:00 24/04
CD Vargas Torres
CD Vargas Torres
2-1
Guayaquil City
Guayaquil City
03:00 24/04
Manta FC
Manta FC
1-0
Gualaceo SC
Gualaceo SC
ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

07:00 24/04
SV Caravel
SV Caravel
1-2
SV Jong Aruba
SV Jong Aruba
BRA Campeonato Maranhense

BRA Campeonato Maranhense

05:30 24/04
Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
0-1
Maranhao
Maranhao
ARG Division 2

ARG Division 2

05:00 24/04
Ferro Carril Oeste
Ferro Carril Oeste
3-0
Alvarado Mar del Plata
Alvarado Mar del Plata
BRA WD1

BRA WD1

04:00 24/04
Union Cocle (W)
Union Cocle (W)
0-2
Ciex Sports Academy (W)
Ciex Sports Academy (W)
PER Liga 2

PER Liga 2

03:30 24/04
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
2-1
Deportivo Coopsol
Deportivo Coopsol
ICE U19 League

ICE U19 League

03:00 24/04
IA Kari U19
IA Kari U19
3-0
Haukar U19
Haukar U19
02:30 24/04
Breidablik UBK U19
Breidablik UBK U19
8-0
Afturelding Hviti U19
Afturelding Hviti U19
02:10 24/04
IR LettirU19
IR LettirU19
1-3
Fram Ulfarnir U19
Fram Ulfarnir U19
01:00 24/04
Valur KH Hlidarendi U19
Valur KH Hlidarendi U19
1-3
Stjarnan SkinandiU19
Stjarnan SkinandiU19
ALG Cup

ALG Cup

03:00 24/04
MC Alger
MC Alger
1-1
CS Constantine
CS Constantine
PER Liga 1

PER Liga 1

03:00 24/04
Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos
0-0
Alianza Atletico Sullana
Alianza Atletico Sullana
ICE Cup

ICE Cup

02:15 24/04
Fjolnir
Fjolnir
4-2
UMF Selfoss
UMF Selfoss
Coppa Italia

Coppa Italia

02:00 24/04
Lazio
Lazio
2-1
Juventus
Juventus
Anh EFL Championship

Anh EFL Championship

02:00 24/04
Leicester City
Leicester City
5-0
Southampton
Southampton
NGOẠI HẠNG ANH

NGOẠI HẠNG ANH

02:00 24/04
Arsenal
Arsenal
5-0
Chelsea
Chelsea
ENG Conference North Division

ENG Conference North Division

01:50 24/04
Alfreton Town
Alfreton Town
0-0
Boston United
Boston United
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:50 24/04
Berazategui
Berazategui
3-1
Claypole
Claypole
01:30 24/04
Uhl Que Sa
Uhl Que Sa
3-1
Leandro N Alem
Leandro N Alem
ENG-S Division One

ENG-S Division One

01:45 24/04
East Grinstead Town
East Grinstead Town
4-0
Horndean
Horndean
01:45 24/04
Westfields F.C.
Westfields F.C.
2-1
Northwood
Northwood
01:45 24/04
Badshot Lea
Badshot Lea
2-0
Ux bridge FC
Ux bridge FC
01:45 24/04
Tavistock AFC
Tavistock AFC
3-2
Wimborne Town
Wimborne Town
01:45 24/04
North Leigh
North Leigh
0-2
Hadley
Hadley
01:45 24/04
Mousehole
Mousehole
4-1
Exmouth Town
Exmouth Town
ENG Northern League Division One

ENG Northern League Division One

01:45 24/04
Carlton Town
Carlton Town
1-3
Dunston UTS
Dunston UTS
01:45 24/04
Hebburn Town
Hebburn Town
0-1
Ossett United
Ossett United
01:45 24/04
Kidsgrove Athletic
Kidsgrove Athletic
0-3
Widnes F.C.
Widnes F.C.
ENG-N Premier League

ENG-N Premier League

01:45 24/04
Guiseley
Guiseley
2-4
Worksop Town
Worksop Town
01:45 24/04
Bamber Bridge
Bamber Bridge
2-1
Macclesfield Town
Macclesfield Town
ENG Conference South Division

ENG Conference South Division

01:45 24/04
Braintree Town
Braintree Town
0-0
Bath City
Bath City
ENG Isthmian League One

ENG Isthmian League One

01:45 24/04
Hanworth Villa
Hanworth Villa
2-1
Corinthian Casuals
Corinthian Casuals
Isthmian League Premier Division

Isthmian League Premier Division

01:45 24/04
Cheshunt
Cheshunt
1-0
Horsham
Horsham
01:45 24/04
Whitehawk
Whitehawk
1-0
Enfield Town
Enfield Town
01:45 24/04
Concord Rangers
Concord Rangers
0-4
Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
01:45 24/04
Potters Bar Town
Potters Bar Town
1-3
Hastings United
Hastings United
FRA Ligue 2

FRA Ligue 2

01:45 24/04
Valenciennes
Valenciennes
1-0
Ajaccio
Ajaccio
01:45 24/04
Troyes
Troyes
2-2
Pau FC
Pau FC
01:45 24/04
Rodez AF
Rodez AF
1-0
Paris FC
Paris FC
01:45 24/04
Quevilly Rouen
Quevilly Rouen
3-3
Amiens
Amiens
01:45 24/04
Guingamp
Guingamp
1-2
Angers
Angers
01:45 24/04
Grenoble
Grenoble
0-2
Saint Etienne
Saint Etienne
01:45 24/04
Caen
Caen
2-1
Annecy
Annecy
01:45 24/04
Bordeaux
Bordeaux
2-0
USL Dunkerque
USL Dunkerque
01:45 24/04
Bastia
Bastia
2-0
Concarneau
Concarneau
01:45 24/04
AJ Auxerre
AJ Auxerre
4-0
Stade Lavallois MFC
Stade Lavallois MFC
ENG EFL League Two

ENG EFL League Two

01:45 24/04
Colchester United
Colchester United
1-4
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
01:45 24/04
Barrow
Barrow
1-2
Bradford City
Bradford City
ENG EFL League One

ENG EFL League One

01:45 24/04
Cheltenham Town
Cheltenham Town
2-0
Peterborough United
Peterborough United
01:45 24/04
Cambridge United
Cambridge United
1-1
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
ARG Reserve League

ARG Reserve League

01:40 24/04
CSD Flandria Reserves
CSD Flandria Reserves
2-3
Deportivo Merlo Reserves
Deportivo Merlo Reserves
01:00 24/04
Godoy Cruz Reserves
Godoy Cruz Reserves
1-0
Boca Juniors Reserve
Boca Juniors Reserve
01:00 24/04
Velez Sarsfield Reserves
Velez Sarsfield Reserves
4-0
Belgrano Reserves
Belgrano Reserves
01:00 24/04
Barracas Central Reserves
Barracas Central Reserves
0-1
Atletico Tucuman Reserves
Atletico Tucuman Reserves
01:00 24/04
Racing Club Reserves
Racing Club Reserves
0-0
Banfield Reserves
Banfield Reserves
SUI D4

SUI D4

01:30 24/04
FC Ueberstorf
FC Ueberstorf
3-2
Ajoie-Monterri
Ajoie-Monterri
ICE WC

ICE WC

01:30 24/04
Kopavogur(w)
Kopavogur(w)
1-1
Grotta (w)
Grotta (w)
BEL Pro League

BEL Pro League

01:30 24/04
Westerlo
Westerlo
1-1
 Oud-Heverlee Leuven
Oud-Heverlee Leuven
01:30 24/04
Sint Truidense
Sint Truidense
0-2
KAA Gent
KAA Gent
01:30 24/04
Standard Liege
Standard Liege
0-0
KV Mechelen
KV Mechelen
BOS Premier League

BOS Premier League

01:30 24/04
FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar
1-0
NK Siroki Brijeg
NK Siroki Brijeg
23:00 23/04
FK Velez Mostar
FK Velez Mostar
1-0
FK Sloga Doboj
FK Sloga Doboj
AUT Bundesliga

AUT Bundesliga

01:30 24/04
FC Blau Weiss Linz
FC Blau Weiss Linz
2-1
Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
23:30 23/04
WSG Tirol
WSG Tirol
1-0
Austria Vienna
Austria Vienna
23:30 23/04
Austria Lustenau
Austria Lustenau
1-2
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

01:30 24/04
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
2-0
San Martin Burzaco
San Martin Burzaco
WAL Cymru Championship

WAL Cymru Championship

01:30 24/04
Denbigh Town
Denbigh Town
2-2
Bangor 1876
Bangor 1876
POL Liga 1

POL Liga 1

01:30 24/04
Resovia Rzeszow
Resovia Rzeszow
1-1
Wisla Krakow
Wisla Krakow
23:00 23/04
Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
0-1
Stal Rzeszow
Stal Rzeszow
23:00 23/04
Podbeskidzie Bielsko Biala
Podbeskidzie Bielsko Biala
0-2
GKS Tychy
GKS Tychy
SWI Challenge League

SWI Challenge League

01:15 24/04
FC Baden 1897
FC Baden 1897
0-1
Aarau
Aarau
00:30 24/04
Neuchatel Xamax
Neuchatel Xamax
2-2
FC Wil 1900
FC Wil 1900
00:30 24/04
Bellinzona
Bellinzona
1-1
Schaffhausen
Schaffhausen
SCO Reserve Cup

SCO Reserve Cup

01:00 24/04
Livingston U20
Livingston U20
1-2
Dunfermline Reserves
Dunfermline Reserves
HUN Cup

HUN Cup

01:00 24/04
Paks
Paks
2-1
Kisvárda Master Good FC
Kisvárda Master Good FC
AFC champions league

AFC champions league

01:00 24/04
Al-Hilal Saudi FC
Al-Hilal Saudi FC
2-1
Al-Ain FC
Al-Ain FC
ENG U21 League 2

ENG U21 League 2

01:00 24/04
Queens Park Rangers U21
Queens Park Rangers U21
0-2
Birmingham U21
Birmingham U21
NIR Central Premier League

NIR Central Premier League

00:45 24/04
Coagh United
Coagh United
2-1
Queen
Queen's University
00:45 24/04
Tobermore United FC
Tobermore United FC
3-2
Moyola Park
Moyola Park
00:45 24/04
Lisburn Distillery
Lisburn Distillery
0-3
Limavady United
Limavady United
KSA Division 1

KSA Division 1

00:45 24/04
Al Faisaly Harmah
Al Faisaly Harmah
2-1
Al-Arabi(KSA)
Al-Arabi(KSA)
23:30 23/04
Al Orubah
Al Orubah
1-0
Al Kholood
Al Kholood
NIR NIFL Championship

NIR NIFL Championship

00:40 24/04
Knockbreda
Knockbreda
2-1
HW Welders
HW Welders
AUT Amateur Cu

AUT Amateur Cu

00:30 24/04
Helfort 15
Helfort 15
8-0
Sportunion Mauer
Sportunion Mauer
Ger-V

Ger-V

00:30 24/04
FSV Offenbach
FSV Offenbach
1-2
TuS Russingen
TuS Russingen
TUR Cup

TUR Cup

00:30 24/04
Ankaragucu
Ankaragucu
0-0
Besiktas JK
Besiktas JK
IRQ Premier League

IRQ Premier League

00:30 24/04
Al-Najaf
Al-Najaf
1-1
Amanat Baghdad
Amanat Baghdad
ZA Premier League

ZA Premier League

00:30 24/04
Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
2-1
Sekhukhune United
Sekhukhune United
COL Regional League

COL Regional League

00:10 24/04
Politecnico J.I.C.
Politecnico J.I.C.
4-1
Tiendas Margos
Tiendas Margos
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

00:00 24/04
VPS Vaasa
VPS Vaasa
2-0
FF Jaro II
FF Jaro II
GER NOFV-Oberliga

GER NOFV-Oberliga

00:00 24/04
BTS Neustadt
BTS Neustadt
3-0
TuRa Bremen
TuRa Bremen
23:45 23/04
Arminia Hannover
Arminia Hannover
1-1
BSV Rehden
BSV Rehden
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

00:00 24/04
NuPS/2
NuPS/2
2-1
PPS Old Stars
PPS Old Stars
23:30 23/04
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
2-1
KeuPa
KeuPa
23:00 23/04
Kyparamaki
Kyparamaki
0-3
PEPO Lappeenranta
PEPO Lappeenranta
EGY Premier League

EGY Premier League

00:00 24/04
Pharco
Pharco
1-2
Al Masry
Al Masry
SWE Superettan

SWE Superettan

00:00 24/04
Degerfors
Degerfors
2-1
Helsingborg
Helsingborg
GFA Second Division

GFA Second Division

23:40 23/04
Gunjur United
Gunjur United
4-1
Latrikunda Utd
Latrikunda Utd
23:40 23/04
Jarra West FC
Jarra West FC
0-1
RS Tallinding
RS Tallinding
MAU Ligue 2

MAU Ligue 2

23:30 23/04
Star Arafat
Star Arafat
3-4
FC Oasis
FC Oasis
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

23:30 23/04
Botosani
Botosani
2-1
Dinamo Bucuresti
Dinamo Bucuresti
SIL PL

SIL PL

23:30 23/04
Ports Authority FC
Ports Authority FC
0-0
Diamond Stars
Diamond Stars
GER Bundesliga 5

GER Bundesliga 5

23:15 23/04
ASV Neumarkt
ASV Neumarkt
1-1
SC Eltersdorf
SC Eltersdorf
EST Women

EST Women's Cup

23:00 23/04
Flora II(w)
Flora II(w)
0-10
FC Flora Tallinn (w)
FC Flora Tallinn (w)
23:00 23/04
Tabasalu(w)
Tabasalu(w)
3-0
Tammeka Tartu (w)
Tammeka Tartu (w)
BF Division 1

BF Division 1

23:00 23/04
Majestic FC
Majestic FC
1-0
RC Bobo Dioulasso
RC Bobo Dioulasso
23:00 23/04
Rahimo FC
Rahimo FC
0-1
Sonabel Ouagadougou
Sonabel Ouagadougou
23:00 23/04
Etoile Filante de Ouagadougou
Etoile Filante de Ouagadougou
1-0
ASFA-Yennega
ASFA-Yennega
INT FRL

INT FRL

23:00 23/04
Spain U18
Spain U18
1-1
Switzerland U18
Switzerland U18
NOR SAS Braathens Cup

NOR SAS Braathens Cup

23:00 23/04
Skeid Oslo
Skeid Oslo
1-2
Raufoss IL
Raufoss IL
CYP First Division

CYP First Division

23:00 23/04
AE Zakakiou
AE Zakakiou
2-3
Doxa Katokopias
Doxa Katokopias
BHR Premier League

BHR Premier League

23:00 23/04
Sitra
Sitra
1-1
Al Hidd
Al Hidd
23:00 23/04
East Riffa
East Riffa
1-1
Al-Riffa
Al-Riffa
23:00 23/04
Al Hala
Al Hala
0-1
Al-Shabbab
Al-Shabbab
LIT A Lyga

LIT A Lyga

23:00 23/04
Siauliai
Siauliai
0-1
Suduva
Suduva
AFC Cup

AFC Cup

23:00 23/04
Al Nahda
Al Nahda
2-2
Al Ahed SC
Al Ahed SC
NOR Toppserien

NOR Toppserien

23:00 23/04
Valerenga(w)
Valerenga(w)
3-2
Stabaek (w)
Stabaek (w)
UGA Premier League

UGA Premier League

23:00 23/04
Vipers SC
Vipers SC
1-1
Ma Lu
Ma Lu